| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| tiêu chuẩn đóng gói: | Vỏ gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 10 Bộ / Tháng |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Các hạng mục kiểm tra | Kiểm tra độ bền khóa cơ học; Kiểm tra khả năng ngắt; Kiểm tra vận hành bình thường (chu kỳ sống) |
| Phạm vi mẫu | Đầu nối sạc AC/DC |
| Trạm làm việc | Một trạm |
| Hệ thống điều khiển | PLC Mitsubishi, màn hình cảm ứng HMI màu 7 inch |
| Chế độ vận hành | Vận hành thủ công hoặc lập trình |
| Phương pháp truyền động | Động cơ servo để cắm/rút; động cơ quay ngâm; xi lanh khí nén cho cơ cấu khóa liên động |
| Chu kỳ kiểm tra | 0-999.999 chu kỳ, có thể cài đặt trước; dừng tự động khi đạt mục tiêu |
| Tốc độ cắm/rút | 0-10 chu kỳ/phút có thể cài đặt trước (3,75 chu kỳ/phút hoặc 7,5 lần di chuyển/phút) |
| Hành trình kiểm tra | 0-150 mm có thể cài đặt trước (khoảng cách phích cắm-ổ cắm ≥50 mm) |
| Tốc độ kiểm tra | 0-850 mm/s (cài đặt trước trên màn hình cảm ứng) |
| Đo lực | Cảm biến lực phạm vi 50kg, phạm vi (0-500)N, sai số ≤±0,5% F.S., độ phân giải ≤0,1N |
|
|
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| tiêu chuẩn đóng gói: | Vỏ gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 10 Bộ / Tháng |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Các hạng mục kiểm tra | Kiểm tra độ bền khóa cơ học; Kiểm tra khả năng ngắt; Kiểm tra vận hành bình thường (chu kỳ sống) |
| Phạm vi mẫu | Đầu nối sạc AC/DC |
| Trạm làm việc | Một trạm |
| Hệ thống điều khiển | PLC Mitsubishi, màn hình cảm ứng HMI màu 7 inch |
| Chế độ vận hành | Vận hành thủ công hoặc lập trình |
| Phương pháp truyền động | Động cơ servo để cắm/rút; động cơ quay ngâm; xi lanh khí nén cho cơ cấu khóa liên động |
| Chu kỳ kiểm tra | 0-999.999 chu kỳ, có thể cài đặt trước; dừng tự động khi đạt mục tiêu |
| Tốc độ cắm/rút | 0-10 chu kỳ/phút có thể cài đặt trước (3,75 chu kỳ/phút hoặc 7,5 lần di chuyển/phút) |
| Hành trình kiểm tra | 0-150 mm có thể cài đặt trước (khoảng cách phích cắm-ổ cắm ≥50 mm) |
| Tốc độ kiểm tra | 0-850 mm/s (cài đặt trước trên màn hình cảm ứng) |
| Đo lực | Cảm biến lực phạm vi 50kg, phạm vi (0-500)N, sai số ≤±0,5% F.S., độ phân giải ≤0,1N |