| MOQ: | 1 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| tiêu chuẩn đóng gói: | GIỎ HÀNG |
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 30 bộ mỗi tháng |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 62196-1:2022 |
| Các điều khoản áp dụng | 10.1, 10.226, 26.6 |
| Cung cấp điện | AC 220V ±5%, 50/60Hz |
| Điện áp thử đầu ra | AC 0-62V / DC 0-62V |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C - 40°C |
| Độ ẩm tương đối | ≤ 80% RH |
| Môi trường | Không có rung động, không có khí ăn mòn |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| tiêu chuẩn đóng gói: | GIỎ HÀNG |
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 30 bộ mỗi tháng |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 62196-1:2022 |
| Các điều khoản áp dụng | 10.1, 10.226, 26.6 |
| Cung cấp điện | AC 220V ±5%, 50/60Hz |
| Điện áp thử đầu ra | AC 0-62V / DC 0-62V |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C - 40°C |
| Độ ẩm tương đối | ≤ 80% RH |
| Môi trường | Không có rung động, không có khí ăn mòn |