| giá bán: | có thể đàm phán |
| tiêu chuẩn đóng gói: | Vỏ gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 20 bộ mỗi tháng |
| Hệ thống điều khiển | PLC + màn hình cảm ứng + điều khiển từ xa hồng ngoại |
|---|---|
| Chế độ hoạt động | Nâng và thả tích hợp thông qua màn hình cảm ứng |
| Các mẫu thử nghiệm |
1. Ống sạc AC gắn tường và cột
|
| Giới hạn kích thước mẫu | ≤ 1 × 1 × 2,0 m (nền tảng), ≤ 2,5 m chiều cao |
| Các loại thử nghiệm | Tác động lắc & Tác động búa thả |
| Chế độ lái xe | Động cơ + máy giảm tốc + phóng điện từ |
| Chuyển tiếp | Vít bóng + hướng dẫn tuyến tính |
| Phạm vi năng lượng va chạm | 1J - 50J (IK06-IK11) |
| Điều chỉnh chiều cao | 200-2500 mm |
| Đĩa cơ sở | Bảng thép hạng nặng |
| Cấu trúc | Thép A3 có lớp phủ chống ăn mòn |
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Khả năng tác động | 1J, 2J, 5J, 10J, 20J, 50J |
| Khối lượng tương đương | 250g, 500g, 1,7kg, 5kg, 10kg |
| Chiều dài ống xoay | 1Bơm thép, dài 1000 mm, đường kính bên ngoài 9 mm và độ dày tường 0,5 mm (1J) 2Bơm thép, dài 1000 mm, đường kính ngoài 10 mm (2J) 3Bơm thép, dài 1000 mm, đường kính bên ngoài 15,9 mm (5, 10, 20, 50J) |
| Chiều kính ống | 9mm / 10mm / 15.9mm |
| Phương pháp giải phóng | Giải phóng điện từ |
| Phương pháp nâng | Động cơ (sử dụng màn hình cảm ứng) |
| Tác động chống phụ | Vâng. |
| Phạm vi chiều cao | 200-2500 mm |
| Độ cao thả | Hiển thị quy mô 0-500mm, góc tác động có thể điều chỉnh |
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Khả năng tác động | 1J, 2J, 5J, 10J, 20J, 50J |
| Khối lượng tương đương | 250g, 500g, 1,7kg, 5kg, 5kg, 10kg±1%, khối lượng tương đương của trọng lượng rơi là trọng lượng của chính nó. |
| Độ cao thả | 0-500 mm |
| Vị trí chiều cao va chạm mẫu vật | Độ cao điều chỉnh bằng điện, phạm vi đột quỵ 200-2500mm, điều khiển màn hình cảm ứng. |
| Phương pháp giải phóng | Điện từ |
| Phương pháp nâng | Động cơ |
| Vị trí tác động | Tác động bề mặt trên có thể điều chỉnh |
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước nền tảng | 1.0 × 1,2 m |
| Độ dày tấm tải | 10 mm |
| Lắp đặt | Các lỗ có sợi + thiết bị |
| Sự di chuyển | Máy quay + cơ chế khóa |
| Cấu trúc | Hệ thống kết nối nhanh có thể tháo rời |
| Tính năng | Mô tả |
|---|---|
| Ngừng khẩn cấp | Vâng. |
| Bảo vệ quá tải | Vâng. |
| Bảo vệ rò rỉ | Vâng. |
| Đèn chỉ số | 3 màu (Standby/Run/Alarm) |
| Sự ổn định | Khung hạng nặng với hệ thống khóa |
Bảng 1 Đặc điểm của các yếu tố nổi bật
| Năng lượng / J |
≤ 1 ± 10% |
2 ± 5% |
5 ± 5% |
10 ± 5% |
20 ± 5% |
50 ± 5% |
| Khối lượng tương đương ± 2%kg | 0.25(0.2) | 0.5 | 1.7 | 5 | 5 | 10 |
| Vật liệu | Nhựa nhựa | Thép | ||||
| R/mm | 10 | 25 | 25 | 50 | 50 | 50 |
| D/mm | 18.5 ((20) | 35 | 60 | 80 | 100 | 125 |
| f/mm | 6.2(10) | 7 | 10 | 20 | 20 | 25 |
| r/mm | - | - | 6 | - | 10 | 17 |
| L/mm | Điều chỉnh theo khối lượng tương đương, xem phụ lục A | |||||
Bảng 2 Chiều cao của sự sụp đổ
| Năng lượng /J | 0.14 | 0.2 | (0.3) | 0.35 | (0.4) | 0.5 | 0.7 | 1 | 2 | 5 | 10 | 20 | 50 | ||
| Khối lượng tương đương /kg | 0.25 | (0.2) | 0.25 | (0.2) | 0.25 | (0.2) | (0.2) | 0.25 | 0.25 | 0.25 | 0.5 | 1.7 | 5 | 5 | 10 |
| Độ cao của sự rơi ± 1% mm | 56 | (100) | 80 | (150) | 140 | (200) | (250) | 200 | 280 | 400 | 400 | 300 | 200 | 400 | 500 |
| Lưu ý 1, xem lưu ý 3.2.2Lưu ý 2: Đơn vị năng lượng của phần này của joule (J) được bắt nguồn từ gia tốc trọng lực tiêu chuẩn (g), tổng giá trị của g: 10m / s2. | |||||||||||||||
Bảng 3 Mối quan hệ giữa mã IK và năng lượng tương ứng
| Mã IK | IK00 | IK01 | IK02 | IK03 | IK04 | IK05 | IK06 | IK07 | IK08 | IK09 | IK10 |
| Năng lượng / J | a | 0.14 | 0.2 | 0.35 | 0.5 | 0.7 | 1 | 2 | 5 | 10 | 20 |
|
Lưu ý 1: Nếu cần năng lượng va chạm cao hơn, giá trị được khuyến cáo là 50J. Lưu ý 2: Một số tiêu chuẩn khác sử dụng một chữ số để chỉ ra năng lượng va chạm được chỉ định. Để tránh trộn lẫn với nó, số tính năng được đại diện bằng hai chữ số. |
|||||||||||
| a. Không được bảo vệ theo tiêu chuẩn này | |||||||||||
|
|
| giá bán: | có thể đàm phán |
| tiêu chuẩn đóng gói: | Vỏ gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 20 bộ mỗi tháng |
| Hệ thống điều khiển | PLC + màn hình cảm ứng + điều khiển từ xa hồng ngoại |
|---|---|
| Chế độ hoạt động | Nâng và thả tích hợp thông qua màn hình cảm ứng |
| Các mẫu thử nghiệm |
1. Ống sạc AC gắn tường và cột
|
| Giới hạn kích thước mẫu | ≤ 1 × 1 × 2,0 m (nền tảng), ≤ 2,5 m chiều cao |
| Các loại thử nghiệm | Tác động lắc & Tác động búa thả |
| Chế độ lái xe | Động cơ + máy giảm tốc + phóng điện từ |
| Chuyển tiếp | Vít bóng + hướng dẫn tuyến tính |
| Phạm vi năng lượng va chạm | 1J - 50J (IK06-IK11) |
| Điều chỉnh chiều cao | 200-2500 mm |
| Đĩa cơ sở | Bảng thép hạng nặng |
| Cấu trúc | Thép A3 có lớp phủ chống ăn mòn |
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Khả năng tác động | 1J, 2J, 5J, 10J, 20J, 50J |
| Khối lượng tương đương | 250g, 500g, 1,7kg, 5kg, 10kg |
| Chiều dài ống xoay | 1Bơm thép, dài 1000 mm, đường kính bên ngoài 9 mm và độ dày tường 0,5 mm (1J) 2Bơm thép, dài 1000 mm, đường kính ngoài 10 mm (2J) 3Bơm thép, dài 1000 mm, đường kính bên ngoài 15,9 mm (5, 10, 20, 50J) |
| Chiều kính ống | 9mm / 10mm / 15.9mm |
| Phương pháp giải phóng | Giải phóng điện từ |
| Phương pháp nâng | Động cơ (sử dụng màn hình cảm ứng) |
| Tác động chống phụ | Vâng. |
| Phạm vi chiều cao | 200-2500 mm |
| Độ cao thả | Hiển thị quy mô 0-500mm, góc tác động có thể điều chỉnh |
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Khả năng tác động | 1J, 2J, 5J, 10J, 20J, 50J |
| Khối lượng tương đương | 250g, 500g, 1,7kg, 5kg, 5kg, 10kg±1%, khối lượng tương đương của trọng lượng rơi là trọng lượng của chính nó. |
| Độ cao thả | 0-500 mm |
| Vị trí chiều cao va chạm mẫu vật | Độ cao điều chỉnh bằng điện, phạm vi đột quỵ 200-2500mm, điều khiển màn hình cảm ứng. |
| Phương pháp giải phóng | Điện từ |
| Phương pháp nâng | Động cơ |
| Vị trí tác động | Tác động bề mặt trên có thể điều chỉnh |
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước nền tảng | 1.0 × 1,2 m |
| Độ dày tấm tải | 10 mm |
| Lắp đặt | Các lỗ có sợi + thiết bị |
| Sự di chuyển | Máy quay + cơ chế khóa |
| Cấu trúc | Hệ thống kết nối nhanh có thể tháo rời |
| Tính năng | Mô tả |
|---|---|
| Ngừng khẩn cấp | Vâng. |
| Bảo vệ quá tải | Vâng. |
| Bảo vệ rò rỉ | Vâng. |
| Đèn chỉ số | 3 màu (Standby/Run/Alarm) |
| Sự ổn định | Khung hạng nặng với hệ thống khóa |
Bảng 1 Đặc điểm của các yếu tố nổi bật
| Năng lượng / J |
≤ 1 ± 10% |
2 ± 5% |
5 ± 5% |
10 ± 5% |
20 ± 5% |
50 ± 5% |
| Khối lượng tương đương ± 2%kg | 0.25(0.2) | 0.5 | 1.7 | 5 | 5 | 10 |
| Vật liệu | Nhựa nhựa | Thép | ||||
| R/mm | 10 | 25 | 25 | 50 | 50 | 50 |
| D/mm | 18.5 ((20) | 35 | 60 | 80 | 100 | 125 |
| f/mm | 6.2(10) | 7 | 10 | 20 | 20 | 25 |
| r/mm | - | - | 6 | - | 10 | 17 |
| L/mm | Điều chỉnh theo khối lượng tương đương, xem phụ lục A | |||||
Bảng 2 Chiều cao của sự sụp đổ
| Năng lượng /J | 0.14 | 0.2 | (0.3) | 0.35 | (0.4) | 0.5 | 0.7 | 1 | 2 | 5 | 10 | 20 | 50 | ||
| Khối lượng tương đương /kg | 0.25 | (0.2) | 0.25 | (0.2) | 0.25 | (0.2) | (0.2) | 0.25 | 0.25 | 0.25 | 0.5 | 1.7 | 5 | 5 | 10 |
| Độ cao của sự rơi ± 1% mm | 56 | (100) | 80 | (150) | 140 | (200) | (250) | 200 | 280 | 400 | 400 | 300 | 200 | 400 | 500 |
| Lưu ý 1, xem lưu ý 3.2.2Lưu ý 2: Đơn vị năng lượng của phần này của joule (J) được bắt nguồn từ gia tốc trọng lực tiêu chuẩn (g), tổng giá trị của g: 10m / s2. | |||||||||||||||
Bảng 3 Mối quan hệ giữa mã IK và năng lượng tương ứng
| Mã IK | IK00 | IK01 | IK02 | IK03 | IK04 | IK05 | IK06 | IK07 | IK08 | IK09 | IK10 |
| Năng lượng / J | a | 0.14 | 0.2 | 0.35 | 0.5 | 0.7 | 1 | 2 | 5 | 10 | 20 |
|
Lưu ý 1: Nếu cần năng lượng va chạm cao hơn, giá trị được khuyến cáo là 50J. Lưu ý 2: Một số tiêu chuẩn khác sử dụng một chữ số để chỉ ra năng lượng va chạm được chỉ định. Để tránh trộn lẫn với nó, số tính năng được đại diện bằng hai chữ số. |
|||||||||||
| a. Không được bảo vệ theo tiêu chuẩn này | |||||||||||