| MOQ: | 1 |
| giá bán: | Customized |
| tiêu chuẩn đóng gói: | Vỏ gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 30 Days |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 1 bộ mỗi tháng |
JIS D0203 ẩm mưa và phun nước thâm nhập phòng thử nghiệm
Thông tin về sản phẩm:
Tiêu chuẩn: Nó phù hợp để thực hiện thử nghiệm phun nước như quy định trong các điều khoản R1/R2/S1/S2 của tiêu chuẩn JIS D0203 của Nhật Bản.
Nước tự nhiên (nước mưa, nước biển, nước sông, v.v.) có thể gây ăn mòn, mờ dần, biến dạng, giảm độ bền, sưng và nấm mốc trên các sản phẩm và vật liệu.đặc biệt, rất dễ bị hỏa hoạn do mạch ngắn do nước mưa.thực hiện các thử nghiệm bảo vệ nước trên vỏ của các sản phẩm hoặc vật liệu cụ thể là một quy trình thiết yếu và quan trọng.
Phạm vi sử dụng mẫu: Đèn chiếu sáng ngoài trời, thiết bị gia dụng, phụ tùng ô tô và các sản phẩm điện tử và điện khác.
Chức năng thiết bị: Chức năng chính của thiết bị này là kiểm tra các tính chất vật lý và các tính chất liên quan khác của các sản phẩm điện tử và điện tử, thiết bị chiếu sáng, tủ điện,Các thành phần điện, ô tô, xe máy và các bộ phận của chúng trong điều kiện mưa mô phỏng.tạo thuận lợi cho việc thiết kế sản phẩm, cải tiến, xác minh và kiểm tra nhà máy.
Các thông số kỹ thuật:
| Kích thước bên trong | Chiều dài 1000 * Độ sâu 1000 * Chiều cao 1000mm |
| Kích thước bên ngoài | Khoảng chiều dài 1450 * chiều sâu 1220 * chiều cao 1920mm |
| Chiều kính máy quay | φ400mm |
| Khả năng tải tối đa của máy quay | 50kg |
| Độ cao nâng máy quay | 500-800 mm |
| Tốc độ quay của bàn xoay | 1 - 23 r/min (được điều chỉnh chính xác) |
| Phương pháp xoay máy quay | Chuyển tiếp về phía trước / Chuyển đổi về phía trước và quay ngược |
| Thời gian thử nghiệm | 0-999 phút |
| Tổng khối lượng thiết bị | Khoảng 250kg. |
| JIS R1/R2 - Thông số kỹ thuật | |
| Các ống xoay phun | Được sản xuất theo yêu cầu của bản vẽ thử nghiệm phun nước JIS D0203 |
| Áp suất nước phun | R1: 0,01MPa, R2: 0,03MPa, áp suất điều chỉnh |
| Các lỗ phun | Xem sơ đồ, vòi phun được chế biến để đáp ứng các yêu cầu thử nghiệm phun nước JIS D0203 |
| Số lượng lỗ phun | 2 chiếc |
| Tốc độ quay | Điều chỉnh từ 1 đến 23 r/min |
| JIS S1/S2 - Thông số kỹ thuật | |
| Các ống xoay phun | Được sản xuất theo yêu cầu của bản vẽ thử nghiệm phun nước JIS D0203 |
| Áp suất nước phun | S1:0.1MPa,S2:0.3MPa, áp suất điều chỉnh |
| Chiều kính lỗ phun | Φ1,2mm |
| Số lượng lỗ phun | 40 miếng |
| Số lượng lỗ phun | Điều chỉnh từ 1 đến 23 r/min |
| Các thông số điện | |
| Cung cấp điện cho thiết bị | 380V; 50Hz |
| Năng lượng thiết bị | 2.0KW |
| Chức năng bảo vệ an toàn | Bảo vệ rò rỉ, bảo vệ thiếu nước, bảo vệ mạch ngắn |
Tính năng thiết bị:
1- Thích hợp cho các thử nghiệm phun nước theo JIS D0203 (R1/R2/S1/S2).
2Vỏ bên ngoài được làm bằng tấm thép nội địa chất lượng cao với kết thúc men nướng, làm cho nó đẹp mắt và bền.
3Các buồng bên trong và bàn xoay được làm bằng thép không gỉ SUS304 #, đảm bảo hoạt động không rỉ sét trong thời gian sử dụng lâu dài.
4. Cấu trúc loại hộp; bể nước tích hợp để tái chế nước; phát hiện báo động mức nước thấp trong bể nước.
5Một cửa sổ quan sát trong suốt (cá tempered) trên cửa; đèn LED được lắp đặt bên trong để dễ dàng quan sát quá trình kiểm tra nội bộ.
6Động cơ ống quay JIS sử dụng động cơ bước nội địa chất lượng cao, cho phép điều khiển chính xác tốc độ quay ở 23 vòng mỗi phút (được đặt trực tiếp trên màn hình cảm ứng).
7. áp suất ống quay JIS là điều chỉnh trên bảng điều khiển.
8. Động cơ quay: Sử dụng động cơ bước nội địa chất lượng cao. Tốc độ và góc có thể được đặt trên màn hình cảm ứng (được điều chỉnh). Điều chỉnh không bước chính xác trong phạm vi tiêu chuẩn,và tự động điều khiển quay về phía trước và quay ngược (chuyển về phía trước và quay ngược): phù hợp để thử nghiệm với các mẫu được bật, ngăn chặn dây rối).
9Thời gian thử nghiệm: Có thể được thiết lập trên màn hình cảm ứng, phạm vi thiết lập: 0-999min (được điều chỉnh).
10Các biện pháp lọc: Bộ lọc chính xác cao tiêu chuẩn, lọc các tạp chất trong nước máy hiệu quả; hộp lọc có thể được thay thế định kỳ.
11. Hệ thống điều khiển cốt lõi: Sử dụng màn hình cảm ứng 7 inch + bộ điều khiển. Các thành phần điện được nhập khẩu thương hiệu như LS và Omron.dây cáp an toàn, và nhãn là rõ ràng.
12Phòng thử nghiệm có một lỗ dây đường kính 50mm ở bên với một nút cao su, cho phép người dùng dễ dàng kết nối một nguồn điện bên ngoài để cung cấp năng lượng cho các mẫu.Nguồn cung cấp năng lượng mẫu bên ngoài phải được cung cấp bởi khách hàng)
Phụ kiện:
1. Một bộ lọc;
2. Một ống nước (khoảng 5 mét);
Điều kiện sử dụng:
1. Sử dụng trang web
2Điều kiện môi trường
Nhiệt độ: 5°C-35°C
Độ ẩm tương đối: ≤85%
Áp suất khí quyển: 86kPa106kPa
3. Điều kiện cung cấp điện
| Điện áp, tần số | AC 380V ± 10%; 50Hz ± 10%; Sợi dây hoạt động + Sợi dây trung tính + Sợi dây bảo vệ đất |
| Năng lượng lắp đặt | 2.0kW |
| Chống đất của dây bảo vệ đất | Chống nối đất của dây bảo vệ nối đất ít hơn 4Ω. |
| Chuyển mạch điện |
1Người sử dụng được yêu cầu cài đặt công tắc bảo vệ không khí rò rỉ công suất thích hợp cho thiết bị tại địa điểm lắp đặt,và công tắc này phải được cung cấp độc lập để sử dụng thiết bị này. 2. Các bộ ngắt mạch hoặc ổ cắm điện bị cấm. 3. Chuyển không khí bảo vệ rò rỉ nên được đặt cách thiết bị không quá 2 mét. |
| Điều kiện nguồn nước |
1. Người sử dụng được yêu cầu cung cấp nguồn nước cho thiết bị tại trang web lắp đặt. áp suất nước không nên ít hơn 0,2 Mpa, và một vòi 1/2 inch nên được lắp đặt. 2. vòi nước nên được đặt cách thiết bị không quá 2 mét. |
Phòng bên trong:
![]()
![]()
|
|
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | Customized |
| tiêu chuẩn đóng gói: | Vỏ gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 30 Days |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 1 bộ mỗi tháng |
JIS D0203 ẩm mưa và phun nước thâm nhập phòng thử nghiệm
Thông tin về sản phẩm:
Tiêu chuẩn: Nó phù hợp để thực hiện thử nghiệm phun nước như quy định trong các điều khoản R1/R2/S1/S2 của tiêu chuẩn JIS D0203 của Nhật Bản.
Nước tự nhiên (nước mưa, nước biển, nước sông, v.v.) có thể gây ăn mòn, mờ dần, biến dạng, giảm độ bền, sưng và nấm mốc trên các sản phẩm và vật liệu.đặc biệt, rất dễ bị hỏa hoạn do mạch ngắn do nước mưa.thực hiện các thử nghiệm bảo vệ nước trên vỏ của các sản phẩm hoặc vật liệu cụ thể là một quy trình thiết yếu và quan trọng.
Phạm vi sử dụng mẫu: Đèn chiếu sáng ngoài trời, thiết bị gia dụng, phụ tùng ô tô và các sản phẩm điện tử và điện khác.
Chức năng thiết bị: Chức năng chính của thiết bị này là kiểm tra các tính chất vật lý và các tính chất liên quan khác của các sản phẩm điện tử và điện tử, thiết bị chiếu sáng, tủ điện,Các thành phần điện, ô tô, xe máy và các bộ phận của chúng trong điều kiện mưa mô phỏng.tạo thuận lợi cho việc thiết kế sản phẩm, cải tiến, xác minh và kiểm tra nhà máy.
Các thông số kỹ thuật:
| Kích thước bên trong | Chiều dài 1000 * Độ sâu 1000 * Chiều cao 1000mm |
| Kích thước bên ngoài | Khoảng chiều dài 1450 * chiều sâu 1220 * chiều cao 1920mm |
| Chiều kính máy quay | φ400mm |
| Khả năng tải tối đa của máy quay | 50kg |
| Độ cao nâng máy quay | 500-800 mm |
| Tốc độ quay của bàn xoay | 1 - 23 r/min (được điều chỉnh chính xác) |
| Phương pháp xoay máy quay | Chuyển tiếp về phía trước / Chuyển đổi về phía trước và quay ngược |
| Thời gian thử nghiệm | 0-999 phút |
| Tổng khối lượng thiết bị | Khoảng 250kg. |
| JIS R1/R2 - Thông số kỹ thuật | |
| Các ống xoay phun | Được sản xuất theo yêu cầu của bản vẽ thử nghiệm phun nước JIS D0203 |
| Áp suất nước phun | R1: 0,01MPa, R2: 0,03MPa, áp suất điều chỉnh |
| Các lỗ phun | Xem sơ đồ, vòi phun được chế biến để đáp ứng các yêu cầu thử nghiệm phun nước JIS D0203 |
| Số lượng lỗ phun | 2 chiếc |
| Tốc độ quay | Điều chỉnh từ 1 đến 23 r/min |
| JIS S1/S2 - Thông số kỹ thuật | |
| Các ống xoay phun | Được sản xuất theo yêu cầu của bản vẽ thử nghiệm phun nước JIS D0203 |
| Áp suất nước phun | S1:0.1MPa,S2:0.3MPa, áp suất điều chỉnh |
| Chiều kính lỗ phun | Φ1,2mm |
| Số lượng lỗ phun | 40 miếng |
| Số lượng lỗ phun | Điều chỉnh từ 1 đến 23 r/min |
| Các thông số điện | |
| Cung cấp điện cho thiết bị | 380V; 50Hz |
| Năng lượng thiết bị | 2.0KW |
| Chức năng bảo vệ an toàn | Bảo vệ rò rỉ, bảo vệ thiếu nước, bảo vệ mạch ngắn |
Tính năng thiết bị:
1- Thích hợp cho các thử nghiệm phun nước theo JIS D0203 (R1/R2/S1/S2).
2Vỏ bên ngoài được làm bằng tấm thép nội địa chất lượng cao với kết thúc men nướng, làm cho nó đẹp mắt và bền.
3Các buồng bên trong và bàn xoay được làm bằng thép không gỉ SUS304 #, đảm bảo hoạt động không rỉ sét trong thời gian sử dụng lâu dài.
4. Cấu trúc loại hộp; bể nước tích hợp để tái chế nước; phát hiện báo động mức nước thấp trong bể nước.
5Một cửa sổ quan sát trong suốt (cá tempered) trên cửa; đèn LED được lắp đặt bên trong để dễ dàng quan sát quá trình kiểm tra nội bộ.
6Động cơ ống quay JIS sử dụng động cơ bước nội địa chất lượng cao, cho phép điều khiển chính xác tốc độ quay ở 23 vòng mỗi phút (được đặt trực tiếp trên màn hình cảm ứng).
7. áp suất ống quay JIS là điều chỉnh trên bảng điều khiển.
8. Động cơ quay: Sử dụng động cơ bước nội địa chất lượng cao. Tốc độ và góc có thể được đặt trên màn hình cảm ứng (được điều chỉnh). Điều chỉnh không bước chính xác trong phạm vi tiêu chuẩn,và tự động điều khiển quay về phía trước và quay ngược (chuyển về phía trước và quay ngược): phù hợp để thử nghiệm với các mẫu được bật, ngăn chặn dây rối).
9Thời gian thử nghiệm: Có thể được thiết lập trên màn hình cảm ứng, phạm vi thiết lập: 0-999min (được điều chỉnh).
10Các biện pháp lọc: Bộ lọc chính xác cao tiêu chuẩn, lọc các tạp chất trong nước máy hiệu quả; hộp lọc có thể được thay thế định kỳ.
11. Hệ thống điều khiển cốt lõi: Sử dụng màn hình cảm ứng 7 inch + bộ điều khiển. Các thành phần điện được nhập khẩu thương hiệu như LS và Omron.dây cáp an toàn, và nhãn là rõ ràng.
12Phòng thử nghiệm có một lỗ dây đường kính 50mm ở bên với một nút cao su, cho phép người dùng dễ dàng kết nối một nguồn điện bên ngoài để cung cấp năng lượng cho các mẫu.Nguồn cung cấp năng lượng mẫu bên ngoài phải được cung cấp bởi khách hàng)
Phụ kiện:
1. Một bộ lọc;
2. Một ống nước (khoảng 5 mét);
Điều kiện sử dụng:
1. Sử dụng trang web
2Điều kiện môi trường
Nhiệt độ: 5°C-35°C
Độ ẩm tương đối: ≤85%
Áp suất khí quyển: 86kPa106kPa
3. Điều kiện cung cấp điện
| Điện áp, tần số | AC 380V ± 10%; 50Hz ± 10%; Sợi dây hoạt động + Sợi dây trung tính + Sợi dây bảo vệ đất |
| Năng lượng lắp đặt | 2.0kW |
| Chống đất của dây bảo vệ đất | Chống nối đất của dây bảo vệ nối đất ít hơn 4Ω. |
| Chuyển mạch điện |
1Người sử dụng được yêu cầu cài đặt công tắc bảo vệ không khí rò rỉ công suất thích hợp cho thiết bị tại địa điểm lắp đặt,và công tắc này phải được cung cấp độc lập để sử dụng thiết bị này. 2. Các bộ ngắt mạch hoặc ổ cắm điện bị cấm. 3. Chuyển không khí bảo vệ rò rỉ nên được đặt cách thiết bị không quá 2 mét. |
| Điều kiện nguồn nước |
1. Người sử dụng được yêu cầu cung cấp nguồn nước cho thiết bị tại trang web lắp đặt. áp suất nước không nên ít hơn 0,2 Mpa, và một vòi 1/2 inch nên được lắp đặt. 2. vòi nước nên được đặt cách thiết bị không quá 2 mét. |
Phòng bên trong:
![]()
![]()