| MOQ: | 1 |
| giá bán: | Customized |
| tiêu chuẩn đóng gói: | hộp gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 10 bộ mỗi tháng |
![]()
![]()
| tham số | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Người mẫu | SN2119-6 |
| Hệ thống điều khiển | PLC với hoạt động trên màn hình cảm ứng |
| Mẫu có thể kiểm tra | Phích cắm gia dụng, ổ cắm đa vị trí, dây nối dài (hỗ trợ đồng thời tối đa 6 loại ổ cắm) |
| Trạm kiểm tra | 6 trạm độc lập, có thể điều chỉnh |
| Kiểm tra phạm vi hiện tại | 0-30A (có thể điều chỉnh, hiển thị trên màn hình cảm ứng) |
| Độ phân giải hiện tại | 0,1A |
| Kiểm tra điện áp | <12V |
| Độ chính xác hiển thị hiện tại | ±0,5%FS ±2 chữ số |
| Chức năng hẹn giờ | Phạm vi có thể lập trình: 0 ~ 99,99 giây / 99,99m / 99,99h; với báo thức hết thời gian |
| Đo nhiệt độ | Thông qua thiết bị theo dõi nhiệt độ do người dùng cung cấp (kết nối cặp nhiệt điện bên ngoài) |
| Cấu trúc thiết bị | Kết nối cặp nhiệt điện bên ngoài để kiểm tra mẫu |
| Kích thước (W × D × H) | ~600 × 600 × 600mm |
| Cân nặng | ~100kg |
| Nguồn điện | AC 220V ±10%, 50/60Hz |
| Môi trường hoạt động | Nhiệt độ: 0-40°C; Độ ẩm: 30%-90% RH |
![]()
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | Customized |
| tiêu chuẩn đóng gói: | hộp gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 10 bộ mỗi tháng |
![]()
![]()
| tham số | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Người mẫu | SN2119-6 |
| Hệ thống điều khiển | PLC với hoạt động trên màn hình cảm ứng |
| Mẫu có thể kiểm tra | Phích cắm gia dụng, ổ cắm đa vị trí, dây nối dài (hỗ trợ đồng thời tối đa 6 loại ổ cắm) |
| Trạm kiểm tra | 6 trạm độc lập, có thể điều chỉnh |
| Kiểm tra phạm vi hiện tại | 0-30A (có thể điều chỉnh, hiển thị trên màn hình cảm ứng) |
| Độ phân giải hiện tại | 0,1A |
| Kiểm tra điện áp | <12V |
| Độ chính xác hiển thị hiện tại | ±0,5%FS ±2 chữ số |
| Chức năng hẹn giờ | Phạm vi có thể lập trình: 0 ~ 99,99 giây / 99,99m / 99,99h; với báo thức hết thời gian |
| Đo nhiệt độ | Thông qua thiết bị theo dõi nhiệt độ do người dùng cung cấp (kết nối cặp nhiệt điện bên ngoài) |
| Cấu trúc thiết bị | Kết nối cặp nhiệt điện bên ngoài để kiểm tra mẫu |
| Kích thước (W × D × H) | ~600 × 600 × 600mm |
| Cân nặng | ~100kg |
| Nguồn điện | AC 220V ±10%, 50/60Hz |
| Môi trường hoạt động | Nhiệt độ: 0-40°C; Độ ẩm: 30%-90% RH |
![]()