| MOQ: | 1 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| tiêu chuẩn đóng gói: | hộp gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 10 bộ mỗi tháng |
Máy kiểm tra độ bền công tắc được thiết kế và sản xuất theo các yêu cầu tiêu chuẩn của IEC 61058-1 khoản 17, IEC 61058-1-1 khoản 17.4 và IEC 61058-1-2 khoản 17.4.
Để chuyển đổi và điều khiển các thiết bị điện gia dụng và tương tự và các thiết bị khác. Điện áp định mức ≤ 480 V, dòng điện định mức ≤ 63 A, bao gồm cả công tắc cơ và điện tử.
Để thực hiện các thử nghiệm chu trình vận hành ở tốc độ cực chậm, chậm, cao và tăng tốc theo Điều 17.4, với tải đóng mở, để xác minh các ứng suất cơ, điện và nhiệt trong sử dụng bình thường và để đánh giá độ mài mòn quá mức hoặc các tác động bất lợi khác sau khi tiếp xúc với hư hỏng cơ học, mỏi điện và ứng suất nhiệt.
Bao gồm tủ điều khiển, buồng nhiệt độ-độ ẩm, cơ cấu kích hoạt và bộ phận cố định mẫu. Tủ điều khiển kích hoạt ở bên ngoài; Động cơ servo được gắn trên các lỗ trên vách bên phải/trái của buồng. Buồng có điều khiển nhiệt độ độc lập.
Cơ cấu dẫn động kết nối với servo thông qua trục truyền động; đồ đạc được gắn bên trong buồng. Màn hình cảm ứng màu 7 inch HMI, điều khiển thông minh PLC. Các thiết bị cố định có thể điều chỉnh ba trục để thử nghiệm nút ấn, cần gạt và công tắc tàu.
Nguồn điện: AC 220V ±10%/50-60 Hz; Nhiệt độ môi trường: 0-40 °C; Độ ẩm: 30%-90% RH
| tham số | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Trạm | Hai trạm |
| Điều khiển | Điều khiển tích hợp PLC, màn hình cảm ứng HMI 7 inch |
| Lái xe | Tuyến tính: Động cơ servo tuyến tính, bên ngoài trên tường bên phải Rotary: Động cơ servo quay, bên ngoài trên tường bên trái |
| Lịch thi đấu tuyến tính |
Kẹp cơ khí; X/Y có thể điều chỉnh; Z có thể điều chỉnh thông qua cần đẩy truyền động
|
| Truyền động tuyến tính | Thanh răng và bánh răng được tôi cứng chính xác; cho các công tắc rocker, tàu và nút nhấn |
| Nhấn đột quỵ | 0-50 mm, cài sẵn màn hình cảm ứng |
| Tốc độ nhấn | 0-150 mm/s, cài đặt sẵn trên màn hình cảm ứng a) Cực chậm: 0,5 mm/s b) Chậm: 20-25 mm/s; công tắc điện tử: ~5 mm/s c) Tốc độ cao: Nhanh theo yêu cầu d) Tăng tốc: 80 mm/s; công tắc điện tử: 20-25 mm/s |
| Thiết bị quay |
Kẹp cơ khí; X/Y/Z có thể điều chỉnh
|
| Truyền động quay | Đầu cặp nhanh tự căn chỉnh; cho công tắc xoay |
| Góc quay | 0-360°, cài sẵn màn hình cảm ứng |
| Mức độ quay | Phạm vi bánh răng có từ 1 đến 15 cấp độ cài sẵn và có thể đặt góc của từng cấp độ. |
| Tốc độ quay | 0-360°/s, cài sẵn trên màn hình cảm ứng a) Cực chậm: 1°/s b) Chậm: góc hoạt động ≤45°: 9°/s; >45°: 18°/giây; công tắc điện tử: ~9°/s c) Tốc độ cao: Nhanh theo yêu cầu d) Tăng tốc: ≤45°: 45°/s; >45°: 90°/giây; công tắc điện tử: ~45°/s |
| Đúng giờ | 0,1-999,9 giây, cài sẵn trên màn hình cảm ứng |
| Thời gian dừng | 0,1-999,9 giây, mỗi vị trí, đặt trước trên màn hình cảm ứng |
| Tỷ lệ kiểm tra | 15, 7,5, 3,75 chu kỳ/phút hoặc tùy chỉnh |
| Số lượng bài kiểm tra | Chu kỳ 1-999999, có thể định cấu hình |
| Trọng tải | Bên ngoài; được trang bị các thiết bị đầu cuối gắn trên Bakelite |
| tham số | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước bên trong (W×D×H) | 800×350×400mm |
| Kích thước bên ngoài (W×D×H) | Xấp xỉ. 1000×800×1500mm |
| Phạm vi nhiệt độ | −35 °C đến +150 °C |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ≤ ±2 °C (không tải) |
| Tốc độ sưởi ấm | Trung bình ≥ 3 °C/phút (không tải) |
| Tốc độ làm mát | Trung bình ≥ 1 °C/phút (không tải) |
| Biến động nhiệt độ | ≤ ±1°C |
| Độ lệch nhiệt độ | ≤ ±2,0°C |
| Tiếng ồn động cơ | 85 dB(A) |
| Khe hở tường | 2 (trái và phải), dành cho trục dẫn động tới động cơ servo |
| Sự bảo vệ | Rò rỉ đất, ngắn mạch, bảo vệ quá tải |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| tiêu chuẩn đóng gói: | hộp gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 10 bộ mỗi tháng |
Máy kiểm tra độ bền công tắc được thiết kế và sản xuất theo các yêu cầu tiêu chuẩn của IEC 61058-1 khoản 17, IEC 61058-1-1 khoản 17.4 và IEC 61058-1-2 khoản 17.4.
Để chuyển đổi và điều khiển các thiết bị điện gia dụng và tương tự và các thiết bị khác. Điện áp định mức ≤ 480 V, dòng điện định mức ≤ 63 A, bao gồm cả công tắc cơ và điện tử.
Để thực hiện các thử nghiệm chu trình vận hành ở tốc độ cực chậm, chậm, cao và tăng tốc theo Điều 17.4, với tải đóng mở, để xác minh các ứng suất cơ, điện và nhiệt trong sử dụng bình thường và để đánh giá độ mài mòn quá mức hoặc các tác động bất lợi khác sau khi tiếp xúc với hư hỏng cơ học, mỏi điện và ứng suất nhiệt.
Bao gồm tủ điều khiển, buồng nhiệt độ-độ ẩm, cơ cấu kích hoạt và bộ phận cố định mẫu. Tủ điều khiển kích hoạt ở bên ngoài; Động cơ servo được gắn trên các lỗ trên vách bên phải/trái của buồng. Buồng có điều khiển nhiệt độ độc lập.
Cơ cấu dẫn động kết nối với servo thông qua trục truyền động; đồ đạc được gắn bên trong buồng. Màn hình cảm ứng màu 7 inch HMI, điều khiển thông minh PLC. Các thiết bị cố định có thể điều chỉnh ba trục để thử nghiệm nút ấn, cần gạt và công tắc tàu.
Nguồn điện: AC 220V ±10%/50-60 Hz; Nhiệt độ môi trường: 0-40 °C; Độ ẩm: 30%-90% RH
| tham số | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Trạm | Hai trạm |
| Điều khiển | Điều khiển tích hợp PLC, màn hình cảm ứng HMI 7 inch |
| Lái xe | Tuyến tính: Động cơ servo tuyến tính, bên ngoài trên tường bên phải Rotary: Động cơ servo quay, bên ngoài trên tường bên trái |
| Lịch thi đấu tuyến tính |
Kẹp cơ khí; X/Y có thể điều chỉnh; Z có thể điều chỉnh thông qua cần đẩy truyền động
|
| Truyền động tuyến tính | Thanh răng và bánh răng được tôi cứng chính xác; cho các công tắc rocker, tàu và nút nhấn |
| Nhấn đột quỵ | 0-50 mm, cài sẵn màn hình cảm ứng |
| Tốc độ nhấn | 0-150 mm/s, cài đặt sẵn trên màn hình cảm ứng a) Cực chậm: 0,5 mm/s b) Chậm: 20-25 mm/s; công tắc điện tử: ~5 mm/s c) Tốc độ cao: Nhanh theo yêu cầu d) Tăng tốc: 80 mm/s; công tắc điện tử: 20-25 mm/s |
| Thiết bị quay |
Kẹp cơ khí; X/Y/Z có thể điều chỉnh
|
| Truyền động quay | Đầu cặp nhanh tự căn chỉnh; cho công tắc xoay |
| Góc quay | 0-360°, cài sẵn màn hình cảm ứng |
| Mức độ quay | Phạm vi bánh răng có từ 1 đến 15 cấp độ cài sẵn và có thể đặt góc của từng cấp độ. |
| Tốc độ quay | 0-360°/s, cài sẵn trên màn hình cảm ứng a) Cực chậm: 1°/s b) Chậm: góc hoạt động ≤45°: 9°/s; >45°: 18°/giây; công tắc điện tử: ~9°/s c) Tốc độ cao: Nhanh theo yêu cầu d) Tăng tốc: ≤45°: 45°/s; >45°: 90°/giây; công tắc điện tử: ~45°/s |
| Đúng giờ | 0,1-999,9 giây, cài sẵn trên màn hình cảm ứng |
| Thời gian dừng | 0,1-999,9 giây, mỗi vị trí, đặt trước trên màn hình cảm ứng |
| Tỷ lệ kiểm tra | 15, 7,5, 3,75 chu kỳ/phút hoặc tùy chỉnh |
| Số lượng bài kiểm tra | Chu kỳ 1-999999, có thể định cấu hình |
| Trọng tải | Bên ngoài; được trang bị các thiết bị đầu cuối gắn trên Bakelite |
| tham số | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước bên trong (W×D×H) | 800×350×400mm |
| Kích thước bên ngoài (W×D×H) | Xấp xỉ. 1000×800×1500mm |
| Phạm vi nhiệt độ | −35 °C đến +150 °C |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ≤ ±2 °C (không tải) |
| Tốc độ sưởi ấm | Trung bình ≥ 3 °C/phút (không tải) |
| Tốc độ làm mát | Trung bình ≥ 1 °C/phút (không tải) |
| Biến động nhiệt độ | ≤ ±1°C |
| Độ lệch nhiệt độ | ≤ ±2,0°C |
| Tiếng ồn động cơ | 85 dB(A) |
| Khe hở tường | 2 (trái và phải), dành cho trục dẫn động tới động cơ servo |
| Sự bảo vệ | Rò rỉ đất, ngắn mạch, bảo vệ quá tải |