| MOQ: | 1 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| tiêu chuẩn đóng gói: | hộp gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 20 bộ mỗi tháng |
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC + màn hình cảm ứng màu 7 inch |
| Trạm thử nghiệm | Trạm duy nhất |
| Chức năng thử nghiệm | Xét nghiệm tải tĩnh; Xét nghiệm kháng lăn; Xét nghiệm kháng khởi động; Xét nghiệm hiệu suất phanh |
| Chiều kính chuông phù hợp | Ø50 mm - Ø200 mm |
| Trọng tải | 0-10000 N điều chỉnh không bước |
| Sức mạnh ngang | Tối đa 5000 N |
| Độ chính xác lực | ± 1% F.S. |
| Tốc độ đột quỵ ngang | 0-300 mm/min điều chỉnh không bước |
| Kích thước (L × W × H) | 1500 × 800 × 1600 mm |
| Cung cấp điện | AC 220 V, 50/60 Hz |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| tiêu chuẩn đóng gói: | hộp gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 20 bộ mỗi tháng |
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC + màn hình cảm ứng màu 7 inch |
| Trạm thử nghiệm | Trạm duy nhất |
| Chức năng thử nghiệm | Xét nghiệm tải tĩnh; Xét nghiệm kháng lăn; Xét nghiệm kháng khởi động; Xét nghiệm hiệu suất phanh |
| Chiều kính chuông phù hợp | Ø50 mm - Ø200 mm |
| Trọng tải | 0-10000 N điều chỉnh không bước |
| Sức mạnh ngang | Tối đa 5000 N |
| Độ chính xác lực | ± 1% F.S. |
| Tốc độ đột quỵ ngang | 0-300 mm/min điều chỉnh không bước |
| Kích thước (L × W × H) | 1500 × 800 × 1600 mm |
| Cung cấp điện | AC 220 V, 50/60 Hz |