| MOQ: | 1 |
| giá bán: | Customized |
| tiêu chuẩn đóng gói: | ván ép |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| khả năng cung cấp: | 20 bộ mỗi tháng |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Trạm làm việc | Trạm duy nhất |
| Kiểm soát và vận hành | Điều khiển PLC, hoạt động màn hình cảm ứng |
| Chiều dài mẫu | Theo chiều dài mẫu |
| Dòng tải | 50mA |
| Tốc độ thử nghiệm | 0.33 m/s |
| Chiều dài thử nghiệm | 1000mm |
| Tần số thử nghiệm | 0 - 999,999, đặt trước |
| Chiều kính xe đạp | Hai ròng với rãnh bán kính R4 ở trên cùng và đáy rãnh đường kính Φ25mm (có thể tùy chỉnh) |
| Trọng lượng kết hợp | Hai trọng lượng 0,25kg, hai trọng lượng 0,5kg, và một số trọng lượng 0,1kg (để thẳng dây) |
| Cảnh báo vỡ dây | Cảnh báo và tắt tự động khi không có dòng chảy trong quá trình thử nghiệm |
| Bảo vệ an toàn | Bao gồm bảo vệ rò rỉ, bảo vệ quá tải và bảo vệ dừng khẩn cấp |
|
|
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | Customized |
| tiêu chuẩn đóng gói: | ván ép |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| khả năng cung cấp: | 20 bộ mỗi tháng |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Trạm làm việc | Trạm duy nhất |
| Kiểm soát và vận hành | Điều khiển PLC, hoạt động màn hình cảm ứng |
| Chiều dài mẫu | Theo chiều dài mẫu |
| Dòng tải | 50mA |
| Tốc độ thử nghiệm | 0.33 m/s |
| Chiều dài thử nghiệm | 1000mm |
| Tần số thử nghiệm | 0 - 999,999, đặt trước |
| Chiều kính xe đạp | Hai ròng với rãnh bán kính R4 ở trên cùng và đáy rãnh đường kính Φ25mm (có thể tùy chỉnh) |
| Trọng lượng kết hợp | Hai trọng lượng 0,25kg, hai trọng lượng 0,5kg, và một số trọng lượng 0,1kg (để thẳng dây) |
| Cảnh báo vỡ dây | Cảnh báo và tắt tự động khi không có dòng chảy trong quá trình thử nghiệm |
| Bảo vệ an toàn | Bao gồm bảo vệ rò rỉ, bảo vệ quá tải và bảo vệ dừng khẩn cấp |