| MOQ: | 1 |
| giá bán: | Customized |
| tiêu chuẩn đóng gói: | Vỏ gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 5 bộ mỗi tháng |
Phòng thử nghiệm này được thiết kế để thực hiện các thử nghiệm nhiệt độ và độ ẩm liên tục trên nguyên liệu thô, thiết bị điện tử, sản phẩm điện, thiết bị và nhựa.Nó xác minh độ tin cậy của sản phẩm trong quá trình lưu trữ và vận chuyển trong điều kiện môi trường có kiểm soát.
UL 1662:2012, UL 2056:2012, UN38.3 ((2012), IEC62133-2012, IEC 62281:2006, IEC 60068:2007
Phạm vi nhiệt độ:-40°C đến +150°C
Phạm vi độ ẩm:20% đến 98% RH
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Biến động nhiệt độ | ± 0,5°C |
| Biến động độ ẩm | ≤2,5% |
| Phản ứng nhiệt độ | ≤ ± 2,0°C |
| Phản lệch độ ẩm | ≤ ± 3% |
| Tốc độ sưởi ấm | -40°C→+150°C ≤2-3°C/min (Trung bình không tải) |
| Tốc độ làm mát | +150°C→-40°C ≤1°C/min (Trung bình không tải) |
| Tiếng ồn làm việc | Mức độ âm thanh A-weighted ≤ 70 dB ((A)) |
Phòng thử nghiệm có đường ray đáy với dung lượng chịu tải ≤ 100Kg/m3
Cổng giải phóng áp suất:Cổng 300mm * 300mm ở bên trái, tự động mở khi áp suất bên trong ≥0,104MPa
Chuỗi chống nổ:Cơ chế an toàn tăng cường
Cửa sổ chống nổ:Bảo vệ xem tăng cường
| Thành phần | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Chế độ hoạt động | Máy làm mát cơ khí làm mát bằng không khí làm mát một giai đoạn |
| Máy ép | Máy nén cuộn nhiệt độ thấp của thương hiệu Mỹ |
| Chuyển đổi nhiệt | Thiết kế trao đổi nhiệt than lạnh SWEP (Thụy Điển SUS#316) |
| Các chất làm lạnh | R404a (chỉ số suy giảm tầng ozone 0) |
| Máy điều khiển | Máy điều khiển nhiệt độ có thể lập trình thông minh có cảm ứng lạnh cân bằng |
|
|
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | Customized |
| tiêu chuẩn đóng gói: | Vỏ gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 5 bộ mỗi tháng |
Phòng thử nghiệm này được thiết kế để thực hiện các thử nghiệm nhiệt độ và độ ẩm liên tục trên nguyên liệu thô, thiết bị điện tử, sản phẩm điện, thiết bị và nhựa.Nó xác minh độ tin cậy của sản phẩm trong quá trình lưu trữ và vận chuyển trong điều kiện môi trường có kiểm soát.
UL 1662:2012, UL 2056:2012, UN38.3 ((2012), IEC62133-2012, IEC 62281:2006, IEC 60068:2007
Phạm vi nhiệt độ:-40°C đến +150°C
Phạm vi độ ẩm:20% đến 98% RH
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Biến động nhiệt độ | ± 0,5°C |
| Biến động độ ẩm | ≤2,5% |
| Phản ứng nhiệt độ | ≤ ± 2,0°C |
| Phản lệch độ ẩm | ≤ ± 3% |
| Tốc độ sưởi ấm | -40°C→+150°C ≤2-3°C/min (Trung bình không tải) |
| Tốc độ làm mát | +150°C→-40°C ≤1°C/min (Trung bình không tải) |
| Tiếng ồn làm việc | Mức độ âm thanh A-weighted ≤ 70 dB ((A)) |
Phòng thử nghiệm có đường ray đáy với dung lượng chịu tải ≤ 100Kg/m3
Cổng giải phóng áp suất:Cổng 300mm * 300mm ở bên trái, tự động mở khi áp suất bên trong ≥0,104MPa
Chuỗi chống nổ:Cơ chế an toàn tăng cường
Cửa sổ chống nổ:Bảo vệ xem tăng cường
| Thành phần | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Chế độ hoạt động | Máy làm mát cơ khí làm mát bằng không khí làm mát một giai đoạn |
| Máy ép | Máy nén cuộn nhiệt độ thấp của thương hiệu Mỹ |
| Chuyển đổi nhiệt | Thiết kế trao đổi nhiệt than lạnh SWEP (Thụy Điển SUS#316) |
| Các chất làm lạnh | R404a (chỉ số suy giảm tầng ozone 0) |
| Máy điều khiển | Máy điều khiển nhiệt độ có thể lập trình thông minh có cảm ứng lạnh cân bằng |