| MOQ: | 1 |
| giá bán: | Customized |
| tiêu chuẩn đóng gói: | hộp gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 10 bộ mỗi tháng |
| Kích thước | |
|---|---|
| Khối lượng danh nghĩa | 408L |
| Các chiều kích bên trong | W800 × H850 × D600mm |
| Kích thước bên ngoài | W1275 × H1930 × D1823mm |
| Trọng lượng | Khoảng 560kg. |
| Các thông số hiệu suất | |
|---|---|
| Điều kiện môi trường thử nghiệm | Nhiệt độ môi trường +25°C, độ ẩm tương đối ≤85%, không có mẫu trong buồng thử nghiệm |
| Phương pháp thử nghiệm | IEC60068-2-1:2007, IEC60068-2-2:2007, IEC60068-2-30:2005, IEC60068-2-78:2012 |
| Phạm vi nhiệt độ | -40°C đến +150°C |
| Phạm vi độ ẩm | 20-98% RH ( Nhiệt độ: 20°C-85°C) |
| Biến động nhiệt độ | ± 0,5°C |
| Sự biến động độ ẩm | ≤2,5% |
| Độ đồng nhất nhiệt độ | ≤ ± 2,0°C |
| Phản xạ nhiệt độ | ≤ ± 1,0°C |
| Phản lệch độ ẩm | ≤ ± 3% |
| Tỷ lệ sưởi ấm | -40°C đến +150°C trung bình không tải 5°C/min |
| Tốc độ làm mát | +150°C đến -40°C trung bình không tải 5°C/min |
| Điều kiện tải | Pin |
| Tiếng ồn hoạt động | ≤ 70dB (A) |
| Tính năng | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Cấu trúc vỏ cách nhiệt | Bức tường bên ngoài: phun tấm A3; Bức tường bên trong: thép không gỉ sơn SUS#304; Khép kín hộp: 100mm bọt polyurethane cứng chịu nhiệt độ cao |
| Sức mạnh cấu trúc đáy | Khả năng trọng lượng: ≤ 100kg/m2 |
| Kênh điều hòa không khí | Máy quạt ly tâm trục dài thép không gỉ: 2 đơn vị/90W; Bao gồm quạt, máy sưởi, máy bay bốc hơi, thiết bị thoát nước, cổng cân bằng áp suất, tấm hướng khí điều chỉnh, cảm biến nhiệt độ |
| Cấu hình tiêu chuẩn | Cửa sổ: 300x400x40mm 3 lớp kính thắt chân không; Lưỡi cầm thấm phẳng; Khung cửa: SUS # 304 nhập khẩu khung; đèn tiết kiệm năng lượng LED; lỗ chì: φ100mm 1pc |
| Cửa phòng | Cửa một phần, mở ra bên ngoài; Cơ chế khóa cửa an toàn; Sưởi ấm bằng điện để ngăn ngừa ngưng tụ; Cửa sổ quan sát kính rỗng (W300 × H400mm) |
| Thành phần | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Phương pháp làm việc | Máy làm mát ngập nước bằng nén cơ khí được làm mát bằng không khí |
| Thiết bị sưởi ấm và làm mát | Máy nén cuộn nhiệt độ thấp và tiếng ồn thấp; Phương pháp làm mát bằng không khí |
| Thiết bị trao đổi nhiệt | Hệ thống làm lạnh hai giai đoạn; thiết kế trao đổi nhiệt chất làm lạnh SWEP (Made in Sweden SUS#316) |
| Quy định tải nhiệt | Thiết bị điều khiển luồng than làm mát tự động; Đồng bộ với công nghệ Đức / Nhật Bản |
| Máy nén làm lạnh | Máy nén cuộn nhiệt độ thấp và tiếng ồn thấp |
| Các thành phần hiệu quả cao | AC&R hợp chất ồn ào ốc tụ và bốc hơi; Nhóm phụ kiện làm lạnh Chiming nhập khẩu |
| Chất làm mát | R404a (chỉ số suy giảm tầng ozone: 0) |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình bộ điều khiển | Cân bằng lạnh chạm điều khiển nhiệt độ lập trình thông minh |
| Màn hình | Màn hình cảm ứng màu thật 7 inch |
| Chế độ điều khiển | Chương trình/Giá cố định |
| Phạm vi nhiệt độ | -90,00 °C đến 200,00 °C (lỗi ± 0,2 °C) |
| Phạm vi độ ẩm | 10,0% đến 100% RH (lỗi ± 1% RH) |
| Giao diện truyền thông | RS232/RS485 (khoảng cách tối đa 1,2km) |
| Khả năng chương trình | 120 chương trình, tổng cộng 12.000 phần |
| Hệ thống | Các tính năng bảo vệ |
|---|---|
| Hệ thống làm lạnh | Bảo vệ quá nóng, quá điện, quá áp máy nén |
| Phòng thử nghiệm | Bảo vệ nhiệt độ quá cao có thể điều chỉnh, nhiệt độ quá cao giới hạn kênh điều hòa không khí, quá nóng động cơ quạt |
| Hệ thống điện | Bảo vệ rò rỉ, bảo vệ cháy khô ống sưởi, bảo vệ quá tải và mạch ngắn, bảo vệ hỏng điện |
| Yêu cầu | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Địa điểm lắp đặt | Đất bằng phẳng, thông gió tốt, không có khí dễ cháy / nổ / ăn mòn; Không có bức xạ điện từ mạnh; Khẩu thoát sàn trong vòng 2 mét; Capacity chịu đất ≥800kg/m2 |
| Nguồn nước | Cần nước tinh khiết hoặc nước máy xử lý |
| Điều kiện môi trường | Nhiệt độ: 5°C-35°C; Độ ẩm tương đối: ≤85%; Áp suất không khí: 86kPa-106kPa |
| Cung cấp điện | AC380V ba pha bốn dây + dây bảo vệ mặt đất; Điện áp: 380±10V; Tần số: 50±0.5Hz; Công suất điện: ~ 18kW |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | Customized |
| tiêu chuẩn đóng gói: | hộp gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 10 bộ mỗi tháng |
| Kích thước | |
|---|---|
| Khối lượng danh nghĩa | 408L |
| Các chiều kích bên trong | W800 × H850 × D600mm |
| Kích thước bên ngoài | W1275 × H1930 × D1823mm |
| Trọng lượng | Khoảng 560kg. |
| Các thông số hiệu suất | |
|---|---|
| Điều kiện môi trường thử nghiệm | Nhiệt độ môi trường +25°C, độ ẩm tương đối ≤85%, không có mẫu trong buồng thử nghiệm |
| Phương pháp thử nghiệm | IEC60068-2-1:2007, IEC60068-2-2:2007, IEC60068-2-30:2005, IEC60068-2-78:2012 |
| Phạm vi nhiệt độ | -40°C đến +150°C |
| Phạm vi độ ẩm | 20-98% RH ( Nhiệt độ: 20°C-85°C) |
| Biến động nhiệt độ | ± 0,5°C |
| Sự biến động độ ẩm | ≤2,5% |
| Độ đồng nhất nhiệt độ | ≤ ± 2,0°C |
| Phản xạ nhiệt độ | ≤ ± 1,0°C |
| Phản lệch độ ẩm | ≤ ± 3% |
| Tỷ lệ sưởi ấm | -40°C đến +150°C trung bình không tải 5°C/min |
| Tốc độ làm mát | +150°C đến -40°C trung bình không tải 5°C/min |
| Điều kiện tải | Pin |
| Tiếng ồn hoạt động | ≤ 70dB (A) |
| Tính năng | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Cấu trúc vỏ cách nhiệt | Bức tường bên ngoài: phun tấm A3; Bức tường bên trong: thép không gỉ sơn SUS#304; Khép kín hộp: 100mm bọt polyurethane cứng chịu nhiệt độ cao |
| Sức mạnh cấu trúc đáy | Khả năng trọng lượng: ≤ 100kg/m2 |
| Kênh điều hòa không khí | Máy quạt ly tâm trục dài thép không gỉ: 2 đơn vị/90W; Bao gồm quạt, máy sưởi, máy bay bốc hơi, thiết bị thoát nước, cổng cân bằng áp suất, tấm hướng khí điều chỉnh, cảm biến nhiệt độ |
| Cấu hình tiêu chuẩn | Cửa sổ: 300x400x40mm 3 lớp kính thắt chân không; Lưỡi cầm thấm phẳng; Khung cửa: SUS # 304 nhập khẩu khung; đèn tiết kiệm năng lượng LED; lỗ chì: φ100mm 1pc |
| Cửa phòng | Cửa một phần, mở ra bên ngoài; Cơ chế khóa cửa an toàn; Sưởi ấm bằng điện để ngăn ngừa ngưng tụ; Cửa sổ quan sát kính rỗng (W300 × H400mm) |
| Thành phần | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Phương pháp làm việc | Máy làm mát ngập nước bằng nén cơ khí được làm mát bằng không khí |
| Thiết bị sưởi ấm và làm mát | Máy nén cuộn nhiệt độ thấp và tiếng ồn thấp; Phương pháp làm mát bằng không khí |
| Thiết bị trao đổi nhiệt | Hệ thống làm lạnh hai giai đoạn; thiết kế trao đổi nhiệt chất làm lạnh SWEP (Made in Sweden SUS#316) |
| Quy định tải nhiệt | Thiết bị điều khiển luồng than làm mát tự động; Đồng bộ với công nghệ Đức / Nhật Bản |
| Máy nén làm lạnh | Máy nén cuộn nhiệt độ thấp và tiếng ồn thấp |
| Các thành phần hiệu quả cao | AC&R hợp chất ồn ào ốc tụ và bốc hơi; Nhóm phụ kiện làm lạnh Chiming nhập khẩu |
| Chất làm mát | R404a (chỉ số suy giảm tầng ozone: 0) |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình bộ điều khiển | Cân bằng lạnh chạm điều khiển nhiệt độ lập trình thông minh |
| Màn hình | Màn hình cảm ứng màu thật 7 inch |
| Chế độ điều khiển | Chương trình/Giá cố định |
| Phạm vi nhiệt độ | -90,00 °C đến 200,00 °C (lỗi ± 0,2 °C) |
| Phạm vi độ ẩm | 10,0% đến 100% RH (lỗi ± 1% RH) |
| Giao diện truyền thông | RS232/RS485 (khoảng cách tối đa 1,2km) |
| Khả năng chương trình | 120 chương trình, tổng cộng 12.000 phần |
| Hệ thống | Các tính năng bảo vệ |
|---|---|
| Hệ thống làm lạnh | Bảo vệ quá nóng, quá điện, quá áp máy nén |
| Phòng thử nghiệm | Bảo vệ nhiệt độ quá cao có thể điều chỉnh, nhiệt độ quá cao giới hạn kênh điều hòa không khí, quá nóng động cơ quạt |
| Hệ thống điện | Bảo vệ rò rỉ, bảo vệ cháy khô ống sưởi, bảo vệ quá tải và mạch ngắn, bảo vệ hỏng điện |
| Yêu cầu | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Địa điểm lắp đặt | Đất bằng phẳng, thông gió tốt, không có khí dễ cháy / nổ / ăn mòn; Không có bức xạ điện từ mạnh; Khẩu thoát sàn trong vòng 2 mét; Capacity chịu đất ≥800kg/m2 |
| Nguồn nước | Cần nước tinh khiết hoặc nước máy xử lý |
| Điều kiện môi trường | Nhiệt độ: 5°C-35°C; Độ ẩm tương đối: ≤85%; Áp suất không khí: 86kPa-106kPa |
| Cung cấp điện | AC380V ba pha bốn dây + dây bảo vệ mặt đất; Điện áp: 380±10V; Tần số: 50±0.5Hz; Công suất điện: ~ 18kW |