| MOQ: | 1 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| tiêu chuẩn đóng gói: | GIỎ HÀNG |
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Vật liệu trục chính | Thép |
| Đường kính trục chính | 9,53 ± 0,12 mm |
| Độ cứng trục chính | Lớn hơn 40 HRC (Thang đo Rockwell C) |
| Lực tác dụng | 6 N |
| Cài đặt lực (Kiểm tra) | 1,35 lbs |
| Loại kiểm tra | Kiểm tra cạnh sắc |
| Tiêu chuẩn áp dụng | EN71-1 Điều khoản 8.11 / ASTM F963 |
| Kích thước thiết bị | 180 mm × 120 mm × 160 mm |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| tiêu chuẩn đóng gói: | GIỎ HÀNG |
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Vật liệu trục chính | Thép |
| Đường kính trục chính | 9,53 ± 0,12 mm |
| Độ cứng trục chính | Lớn hơn 40 HRC (Thang đo Rockwell C) |
| Lực tác dụng | 6 N |
| Cài đặt lực (Kiểm tra) | 1,35 lbs |
| Loại kiểm tra | Kiểm tra cạnh sắc |
| Tiêu chuẩn áp dụng | EN71-1 Điều khoản 8.11 / ASTM F963 |
| Kích thước thiết bị | 180 mm × 120 mm × 160 mm |