| MOQ: | 1 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| tiêu chuẩn đóng gói: | Vỏ gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 5 mỗi tháng |
| Tham số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Trạm kiểm tra | Ba trạm độc lập |
| Phạm vi áp lực | 0-2000 N |
| Độ chính xác cảm biến tải trọng | Cấp 0.5 |
| Tần số kiểm tra | 10-20 chu kỳ/phút |
| Đường kính xi lanh | Φ50 mm |
| Hành trình xi lanh | 125 mm |
| Góc lực | Có thể điều chỉnh |
| Thời gian lực | 0-99.9 giây có thể điều chỉnh |
| Góc mở | ≥70° có thể điều chỉnh |
| Động cơ | Động cơ servo 400 W |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển bằng máy tính + phần mềm |
| Cấu trúc | Khung nhôm với bệ kiểm tra |
| Bộ đếm chu kỳ | 0-999999 có thể lập trình |
| Nguồn điện | AC220V 60Hz |
| Kích thước thiết bị | Khoảng 2500 × 700 × 1400 mm |
|
|
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| tiêu chuẩn đóng gói: | Vỏ gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 5 mỗi tháng |
| Tham số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Trạm kiểm tra | Ba trạm độc lập |
| Phạm vi áp lực | 0-2000 N |
| Độ chính xác cảm biến tải trọng | Cấp 0.5 |
| Tần số kiểm tra | 10-20 chu kỳ/phút |
| Đường kính xi lanh | Φ50 mm |
| Hành trình xi lanh | 125 mm |
| Góc lực | Có thể điều chỉnh |
| Thời gian lực | 0-99.9 giây có thể điều chỉnh |
| Góc mở | ≥70° có thể điều chỉnh |
| Động cơ | Động cơ servo 400 W |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển bằng máy tính + phần mềm |
| Cấu trúc | Khung nhôm với bệ kiểm tra |
| Bộ đếm chu kỳ | 0-999999 có thể lập trình |
| Nguồn điện | AC220V 60Hz |
| Kích thước thiết bị | Khoảng 2500 × 700 × 1400 mm |