| MOQ: | 1 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| tiêu chuẩn đóng gói: | Vỏ gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 5 mỗi tháng |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 220 V ±10%, 50-60 Hz, 1 kW |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC với thao tác màn hình cảm ứng |
| Lực kiểm tra tối đa | 4894 N |
| Phạm vi hiển thị lực | 0-500 kg |
| Đơn vị lực | kgf / lbf / N (có thể chuyển đổi) |
| Độ phân giải lực |
Độ phân giải không đổi trên toàn bộ phạm vi
|
| Độ chính xác lực | ±1% giá trị đọc |
| Độ phân giải dịch chuyển | 1 mm |
| Tốc độ đầu ngang | 1-500 mm/phút, điều chỉnh vô cấp |
| Khoảng cách kéo | 0-600 mm |
| Kích thước tổng thể | khoảng 500 × 500 × 1600 mm (R × S × C) |
| Trọng lượng | 100 kg |
| Môi trường hoạt động | Nhiệt độ: 0-40 °C Độ ẩm: 30%-90% RH |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| tiêu chuẩn đóng gói: | Vỏ gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 5 mỗi tháng |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 220 V ±10%, 50-60 Hz, 1 kW |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC với thao tác màn hình cảm ứng |
| Lực kiểm tra tối đa | 4894 N |
| Phạm vi hiển thị lực | 0-500 kg |
| Đơn vị lực | kgf / lbf / N (có thể chuyển đổi) |
| Độ phân giải lực |
Độ phân giải không đổi trên toàn bộ phạm vi
|
| Độ chính xác lực | ±1% giá trị đọc |
| Độ phân giải dịch chuyển | 1 mm |
| Tốc độ đầu ngang | 1-500 mm/phút, điều chỉnh vô cấp |
| Khoảng cách kéo | 0-600 mm |
| Kích thước tổng thể | khoảng 500 × 500 × 1600 mm (R × S × C) |
| Trọng lượng | 100 kg |
| Môi trường hoạt động | Nhiệt độ: 0-40 °C Độ ẩm: 30%-90% RH |