| MOQ: | 1 |
| giá bán: | Customized |
| tiêu chuẩn đóng gói: | Vỏ gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 20 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 20 bộ mỗi tháng |
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | IEC 60335-2-30:2009 + AMD1:2016 + AMD2:2021 |
| Kích thước | 760 × 470 × 470 mm |
| Chất liệu | Ván ép |
| Độ dày ván ép | Khoảng 20 mm |
| Khoảng cách lỗ khoan | 100 mm |
| Đường kính lỗ | 15 mm |
| Xử lý bề mặt | Sơn đen bên trong và bên ngoài |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | Customized |
| tiêu chuẩn đóng gói: | Vỏ gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 20 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 20 bộ mỗi tháng |
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | IEC 60335-2-30:2009 + AMD1:2016 + AMD2:2021 |
| Kích thước | 760 × 470 × 470 mm |
| Chất liệu | Ván ép |
| Độ dày ván ép | Khoảng 20 mm |
| Khoảng cách lỗ khoan | 100 mm |
| Đường kính lỗ | 15 mm |
| Xử lý bề mặt | Sơn đen bên trong và bên ngoài |