| MOQ: | 1 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| tiêu chuẩn đóng gói: | Vỏ gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 20 bộ mỗi tháng |
| Vật liệu | Thép không gỉ với lớp phủ bên trong màu đen |
|---|---|
| Cấu trúc | Mặt trên và mặt trước mở, được trang bị giá đỡ và thiết bị cố định mẫu thử theo chiều dọc |
| Kích thước bên trong | R305mm × D355mm × C610mm |
| Đường kính trong ống | 9.5mm |
|---|---|
| Chiều dài ống | 102mm |
| Góc lắp đặt | 20° so với phương thẳng đứng (20° giữa đầu đốt và mặt phẳng ngang) |
| Chiều cao ngọn lửa | Tổng chiều cao thẳng đứng: 127mm; chiều cao hình nón xanh bên trong: 38mm |
| Thời gian đánh lửa | 0~99.99h/m/s có thể điều chỉnh, độ chính xác: 0.05s |
|---|---|
| Chu kỳ đánh lửa | 0~999 lần có thể điều chỉnh |
| Chế độ đánh lửa | Đánh lửa tự động bằng điện áp cao |
| Chế độ đốt | Đốt cạnh dưới |
| Kích thước tổng thể | C1150mm × R350mm × D450mm |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 220V, 50Hz, 500W |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| tiêu chuẩn đóng gói: | Vỏ gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 20 bộ mỗi tháng |
| Vật liệu | Thép không gỉ với lớp phủ bên trong màu đen |
|---|---|
| Cấu trúc | Mặt trên và mặt trước mở, được trang bị giá đỡ và thiết bị cố định mẫu thử theo chiều dọc |
| Kích thước bên trong | R305mm × D355mm × C610mm |
| Đường kính trong ống | 9.5mm |
|---|---|
| Chiều dài ống | 102mm |
| Góc lắp đặt | 20° so với phương thẳng đứng (20° giữa đầu đốt và mặt phẳng ngang) |
| Chiều cao ngọn lửa | Tổng chiều cao thẳng đứng: 127mm; chiều cao hình nón xanh bên trong: 38mm |
| Thời gian đánh lửa | 0~99.99h/m/s có thể điều chỉnh, độ chính xác: 0.05s |
|---|---|
| Chu kỳ đánh lửa | 0~999 lần có thể điều chỉnh |
| Chế độ đánh lửa | Đánh lửa tự động bằng điện áp cao |
| Chế độ đốt | Đốt cạnh dưới |
| Kích thước tổng thể | C1150mm × R350mm × D450mm |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 220V, 50Hz, 500W |