| MOQ: | 1 |
| giá bán: | Customized |
| tiêu chuẩn đóng gói: | ván ép |
| Thời gian giao hàng: | 20 ngày làm việc |
| Phương thức thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| khả năng cung cấp: | 20 bộ mỗi tháng |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Trạm kiểm tra | Một trạm |
| Phương pháp điều khiển điện | Điều khiển bằng thiết bị, vận hành bằng nút bấm, tùy chọn vận hành bằng màn hình cảm ứng |
| Kích thước tối đa của chăn điện | Dài 1000 × Rộng 1000mm |
| Tốc độ uốn | 125mm/s, có thể điều chỉnh |
| Đường kính con lăn | Φ25mm |
| Số lần kiểm tra | 0 - 999999 lần, có thể cài đặt trước |
| Lực tải | Quả cân 0,5kg hoặc lực tải 3g/mm |
| Chuyển hướng | Thủ công |
| Bảo vệ an toàn | Bảo vệ chống rò rỉ điện, bảo vệ quá tải, bảo vệ dừng khẩn cấp |
|
|
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | Customized |
| tiêu chuẩn đóng gói: | ván ép |
| Thời gian giao hàng: | 20 ngày làm việc |
| Phương thức thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| khả năng cung cấp: | 20 bộ mỗi tháng |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Trạm kiểm tra | Một trạm |
| Phương pháp điều khiển điện | Điều khiển bằng thiết bị, vận hành bằng nút bấm, tùy chọn vận hành bằng màn hình cảm ứng |
| Kích thước tối đa của chăn điện | Dài 1000 × Rộng 1000mm |
| Tốc độ uốn | 125mm/s, có thể điều chỉnh |
| Đường kính con lăn | Φ25mm |
| Số lần kiểm tra | 0 - 999999 lần, có thể cài đặt trước |
| Lực tải | Quả cân 0,5kg hoặc lực tải 3g/mm |
| Chuyển hướng | Thủ công |
| Bảo vệ an toàn | Bảo vệ chống rò rỉ điện, bảo vệ quá tải, bảo vệ dừng khẩn cấp |