| MOQ: | 1 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| tiêu chuẩn đóng gói: | Vỏ gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 10 mỗi tháng |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Điều khiển | Điều khiển PLC, vận hành màn hình cảm ứng 7" |
| Trạm | Một trạm |
| Kích thước bệ | 400mm × 400mm |
| Kênh ghi nhiệt độ | 4 kênh (Điểm A, Điểm B, Nhiệt độ môi trường, Dự phòng) |
| Nhiệt độ gia nhiệt | Rt ~ 100°C |
| Phương pháp đo nhiệt độ | Bằng cặp nhiệt điện được gắn vào các điểm A và B được chỉ ra trong hình 1 |
| Thời gian kiểm tra | 0-99H99M99S, có thể cài đặt trước trên màn hình cảm ứng |
| Cuộn dây đốt điện | Vật liệu cuộn dây đốt điện: đồng. Cuộn dây đốt điện có thể ngâm trong nước. Cuộn dây đốt điện bật/tắt sẽ được điều khiển để có khả năng đun sôi nước trong khoảng thời gian từ 15 phút đến 20 phút |
| Ghi nhiệt độ | Hiển thị màn hình cảm ứng, có thể hiển thị nhiệt độ và thời gian |
| Nguồn điện | AC220V, 50Hz, 3kW |
|
|
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| tiêu chuẩn đóng gói: | Vỏ gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 10 mỗi tháng |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Điều khiển | Điều khiển PLC, vận hành màn hình cảm ứng 7" |
| Trạm | Một trạm |
| Kích thước bệ | 400mm × 400mm |
| Kênh ghi nhiệt độ | 4 kênh (Điểm A, Điểm B, Nhiệt độ môi trường, Dự phòng) |
| Nhiệt độ gia nhiệt | Rt ~ 100°C |
| Phương pháp đo nhiệt độ | Bằng cặp nhiệt điện được gắn vào các điểm A và B được chỉ ra trong hình 1 |
| Thời gian kiểm tra | 0-99H99M99S, có thể cài đặt trước trên màn hình cảm ứng |
| Cuộn dây đốt điện | Vật liệu cuộn dây đốt điện: đồng. Cuộn dây đốt điện có thể ngâm trong nước. Cuộn dây đốt điện bật/tắt sẽ được điều khiển để có khả năng đun sôi nước trong khoảng thời gian từ 15 phút đến 20 phút |
| Ghi nhiệt độ | Hiển thị màn hình cảm ứng, có thể hiển thị nhiệt độ và thời gian |
| Nguồn điện | AC220V, 50Hz, 3kW |