| MOQ: | 1 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| tiêu chuẩn đóng gói: | Vỏ gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 10 bộ mỗi tháng |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V, 50HZ |
| Trạm kiểm tra | 1 |
| Góc trầy xước | 45° |
| Khối lượng kiểm tra | Mỗi loại 4N, 8N |
| Bút chì | Mỗi loại HB, 2H, 3H, 4H, 5H |
| Chế độ truyền động | Cơ chế bánh xe lệch tâm + điện |
| Tốc độ kiểm tra | 0-10 lần/phút, có thể điều chỉnh |
| Chiều dài vết trầy xước | 20-50mm, có thể điều chỉnh |
| Kích thước | WDH=900×500×700mm |
|
|
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| tiêu chuẩn đóng gói: | Vỏ gỗ dán |
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| khả năng cung cấp: | 10 bộ mỗi tháng |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V, 50HZ |
| Trạm kiểm tra | 1 |
| Góc trầy xước | 45° |
| Khối lượng kiểm tra | Mỗi loại 4N, 8N |
| Bút chì | Mỗi loại HB, 2H, 3H, 4H, 5H |
| Chế độ truyền động | Cơ chế bánh xe lệch tâm + điện |
| Tốc độ kiểm tra | 0-10 lần/phút, có thể điều chỉnh |
| Chiều dài vết trầy xước | 20-50mm, có thể điều chỉnh |
| Kích thước | WDH=900×500×700mm |